ഗൂഗിൾ ഒടുവിൽ സ്ട്രീറ്റ് വ്യൂ ഫീച്ചർ ഇന്ത്യയിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുമ്പോൾ

TECHNOLOGY

ഗൂഗിൾ ഒടുവിൽ സ്ട്രീറ്റ് വ്യൂ ഫീച്ചർ ഇന്ത്യയിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുന്നുആളുകൾക്ക് ഇപ്പോൾ വീട്ടിലിരുന്ന് ലാൻഡ്‌മാർക്കുകൾ പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യാനും ഏത് സ്ഥലവും റെസ്റ്റോറന്റും ഫലത്തിൽ അനുഭവിക്കാനും കഴിയുംഗൂഗിൾ മാപ്‌സ് ഇപ്പോൾ സ്പീഡ് ലിമിറ്റ്, റോഡ് അടച്ചുപൂട്ടൽ, തടസ്സങ്ങൾ എന്നിവ സംബന്ധിച്ച വിവരങ്ങൾ, പ്രാദേശിക ട്രാഫിക് അധികാരികളുടെ പങ്കാളിത്തത്തോടെ മികച്ച ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്ത ട്രാഫിക് ലൈറ്റുകൾ എന്നിവ കാണിക്കാൻ സഹായിക്കും.

 

വിപുലമായ മാപ്പിംഗ് സൊല്യൂഷൻസ് കമ്പനിയായ ജെനസിസ് ഇന്റർനാഷണലിന്റെയും ഡിജിറ്റൽ ട്രാൻസ്‌ഫോർമേഷൻ, കൺസൾട്ടിംഗ്, ബിസിനസ് റീഎൻജിനീയറിംഗ് സേവനങ്ങളുടെയും പരിഹാരങ്ങളുടെയും മുൻനിര ദാതാവായ ടെക് മഹീന്ദ്രയുടെയും പങ്കാളിത്തത്തോടെ ഗൂഗിൾ ഇന്ത്യയിൽ തെരുവ് കാഴ്ചാനുഭവം ആരംഭിക്കുന്നതായി പ്രഖ്യാപിച്ചു.

ഇന്ന് മുതൽ പുതിയ സ്ട്രീറ്റ് വ്യൂ ഫീച്ചർ ഗൂഗിൾ മാപ്പിൽ ലഭ്യമാണ്, എന്നാൽ പരീക്ഷണാടിസ്ഥാനത്തിൽ ബാംഗ്ലൂരിൽ മാത്രംപിന്നീട് ഹൈദരാബാദിലേക്കും പിന്നീട് കൊൽക്കത്തയിലേക്കും ഫീച്ചർ പുറത്തിറക്കുമെന്ന് ഗൂഗിൾ ഇന്ത്യ ടുഡേ ടെക്കിനോട് പറഞ്ഞുഅതിനുശേഷം അധികം താമസിയാതെ, ചെന്നൈ, ഡൽഹി, മുംബൈ, പൂനെ, നാസിക്, വഡോദര, അഹമ്മദ്‌നഗർ, അമൃത്‌സർ എന്നിവയുൾപ്പെടെ ഇന്ത്യയിലെ കൂടുതൽ നഗരങ്ങളിലേക്ക് സ്ട്രീറ്റ് വ്യൂ വ്യാപിപ്പിക്കും.

ഈ സവിശേഷത ആക്സസ് ചെയ്യുന്നത് വളരെ എളുപ്പമാണ്ഒരാൾക്ക് ഗൂഗിൾ മാപ്‌സ് ആപ്പ് തുറന്ന് ഈ ടാർഗെറ്റ് നഗരങ്ങളിലൊന്നിലെ റോഡിലേക്ക് സൂം ചെയ്‌ത് നിങ്ങൾ കാണാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഏരിയയിൽ ടാപ്പ് ചെയ്‌താൽ മതിനിങ്ങൾക്ക് പ്രാദേശിക കഫേകളും സാംസ്കാരിക ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടുകളും അല്ലെങ്കിൽ പ്രാദേശിക അയൽപക്കത്തെ ആരെങ്കിലും പരിശോധിക്കും. “തെരുവ് കാഴ്ച ആളുകളെ അവരുടെ ഫോണിൽ നിന്നോ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ നിന്നോ നേരിട്ട് ഈ സ്ഥലങ്ങളിൽ എങ്ങനെയായിരിക്കുമെന്ന് പൂർണ്ണമായി അനുഭവിക്കാൻ പ്രാപ്തരാക്കുന്ന, കൂടുതൽ ദൃശ്യപരവും കൃത്യവുമായ രീതിയിൽ രാജ്യത്തിന്റെയും ലോകത്തിന്റെയും പുതിയ കോണുകൾ നാവിഗേറ്റ് ചെയ്യാനും പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യാനും സഹായിക്കും,” കമ്പനി പറഞ്ഞു. .

Comments

Your email address will be not published